Giảm đau Tk3 H100vna

NSX: Hà tĩnh

Chi tiết sản phẩm

Thành phần Paracetamol 300mg; Cafein 25mg; Phenylephrin HC1 5mg

Mô tả:

Chỉ định:

Cảm cúm làm giảm các triệu chứng cảm lạnh và cảm cúm như: sốt, nhức đầu, đau nhức bắp thịt kèm theo sổ mũi, nghẹt mũi, viêm mũi, viêm xoang do cảm cúm hoặc dị ứng với thời tiết

Liều lượng - Cách dùng:

Người lớn: 1-2 viên/lần, ngày 2-3 lần.

Trẻ em trên 12 tuổi: 1 viên/lần, ngày 2-3 lần.

Chống chỉ định:

Mẫn cảm với thành phần thuốc.

Người bệnh nhiều lần thiếu máu.

Bệnh tim, bệnh phổi, thận hoặc gan.

Thiếu enzym G-6-P-D.

Cao huyết áp, đau thắt ngực, huyết khối mạch vành.

Người bệnh đang cơn hen cấp.

Người bệnh có triệu chứng phì đại tuyến tiền liệt.

Glocom góc hẹp.

Người đang lái xe hoặc vận hành máy móc.

Trẻ em dưới 15 tuổi