Coldfed C80v

NSX: Pharmedic

Chi tiết sản phẩm

Thành phần Paracetamol........400mg. Clorpheniramin maleat........2mg.

Mô tả:

Chỉ định:

  Cảm sốt, cúm.   

  Nhức đầu, đau răng, đau cơ, sổ mũi.   

  Thấp khớp, đau khớp có hay không có sốt.

Cách dùng - liều dùng:

  Người lớn: 1 - 2 viên, 2 - 3 lần/ ngày.   

  Trẻ em từ 7 đến 15 tuổi: 1/2  - 1 viên, 2 - 3 lần/ ngày.

Chống chỉ định:

  Dị ứng với một trong các thành phần của thuốc.   

  Bệnh nhân suy gan.

Tác dụng phụ:

Khô miệng, buồn ngủ. Phát ban, da đỏ, nổi mề đay. Hiếm gặp: giảm bạch cầu hạt, thiếu máu tiêu huyết.